Ƙarfi

 • Isolator na ciki U2073C

  Isolator na ciki U2073C

  Alien Series Abdominal Isolators suna bin ƙaƙƙarfan ƙira ba tare da matakan daidaitawa ba.Kushin zama na musamman da aka ƙera yana ba da tallafi mai ƙarfi da kariya yayin horo.Rollers na kumfa suna ba da ingantaccen matashin kai don horarwa, kuma ma'aunin nauyi yana ba da ƙarancin juriya don tabbatar da motsi mai santsi da aminci

 • Tsawon Ciki&Baya U2088C

  Tsawon Ciki&Baya U2088C

  Alien Series Abdominal/Back Extension na'ura ce mai aiki biyu wacce aka ƙera don bawa masu amfani damar yin motsa jiki biyu ba tare da barin na'urar ba.Duk motsa jiki biyu suna amfani da madaurin kafaɗa masu dadi.Madaidaicin matsayi mai sauƙi yana ba da matsayi biyu na farawa don tsawo na baya da ɗaya don tsawo na ciki.

 • Mai Satar & Marufi U2021C

  Mai Satar & Marufi U2021C

  Alien Series Abductor & Adductor yana da fasalin farawa mai sauƙin daidaitawa duka biyun motsa jiki na ciki da na waje.Tukun ƙafa biyu suna ɗaukar nauyin masu motsa jiki da yawa.An inganta wurin zama da kushin baya ergonomically don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.Kuma ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa na cinya suna kusurwa don ingantaccen aiki da jin daɗi yayin motsa jiki, yana sauƙaƙa wa masu motsa jiki su mai da hankali kan ƙarfin tsoka.

 • Tsawaita Baya U2031C

  Tsawaita Baya U2031C

  Alien Series Back Extension yana da ƙirar tafiya tare da masu daidaitawa na baya, kyale mai motsa jiki ya zaɓi kewayon motsi cikin yardar kaina.Ƙunƙarar ƙuƙwalwar da aka faɗaɗa yana ba da jin dadi da goyon baya mai kyau a duk fadin motsi.Ƙa'idar lefa mai sauƙi, kyakkyawan ƙwarewar wasanni.

 • Biceps Curl U2030C

  Biceps Curl U2030C

  Alien Series Biceps Curl yana da matsayin curl na kimiyya, tare da ingantacciyar hanyar daidaitawa ta atomatik, wanda zai iya dacewa da masu amfani daban-daban.ratchet daidaitacce mai kujera guda ɗaya ba zai iya taimakawa mai amfani kawai ya sami daidaitaccen matsayi na motsi ba, amma tasiri mai tasiri na biceps zai iya sa horo ya zama cikakke.An inganta wurin zama cikin ergonomically don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.

 • Injin Butterfly U2004C

  Injin Butterfly U2004C

  An ƙera na'ura na Alien Series Butterfly Machine don kunna yawancin tsokoki na pectoral yadda ya kamata yayin da rage tasirin gaban tsokar deltoid ta hanyar tsarin motsi mai haɗuwa.An inganta wurin zama da kushin baya ergonomically don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.A cikin tsarin injiniyoyi, makamai masu zaman kansu suna sa ƙarfin yin aiki da kyau a lokacin horo, kuma ƙirar su ta ba da damar masu amfani su sami mafi kyawun motsi.

 • Camber Curl&Triceps U2087C

  Camber Curl&Triceps U2087C

  Alien Series Camber Curl Triceps yana amfani da biceps/triceps hade grips, wanda zai iya cika atisaye biyu akan na'ura ɗaya.ratchet daidaitacce mai zama ɗaya kawai ba zai iya taimakawa mai amfani kawai ya sami matsayi na motsi daidai ba, amma kuma tabbatar da mafi kyawun ta'aziyya.An inganta wurin zama da kushin baya ergonomically don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.Kuma daidaitaccen yanayin motsa jiki da matsayi na karfi na iya sa aikin motsa jiki ya fi kyau.

 • Ƙirji&Kaɗaɗɗa U2084C

  Ƙirji&Kaɗaɗɗa U2084C

  Alien Series Chest shoulder Latsa yana gane haɗin ayyukan injinan uku zuwa ɗaya.A kan wannan na'ura, mai amfani zai iya daidaita hannu da wurin zama a kan na'ura don yin aikin latsa benci, latsa sama da kafada.An inganta wurin zama da kushin baya ergonomically don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.Kuma masu jin daɗi masu girma a cikin matsayi masu yawa, haɗe tare da sauƙin daidaitawa na wurin zama, ƙyale masu amfani su zauna cikin sauƙi a matsayi don motsa jiki daban-daban.

 • Dip Chin Assist U2009C

  Dip Chin Assist U2009C

  Alien Series Dip/Chin Assist babban tsarin ayyuka biyu ne.Manya-manyan matakai, ƙwanƙolin ƙwanƙolin gwiwa, masu karkatar da hannaye da riguna masu ɗai-ɗai da yawa suna daga cikin na'urar taimakon tsomawa/chi.Za a iya ninka kushin gwiwa don gane aikin mai amfani da ba ya taimaka.Matsakaicin madaidaicin jeri na ma'aunin nauyi da wuraren horo yana inganta cikakkiyar kwanciyar hankali da sauƙin amfani da kayan aiki.

 • Glute Isolator U2024C

  Glute Isolator U2024C

  Alien Series Glute Isolator ya dogara da matsayin tsaye a ƙasa, yana nufin horar da tsokoki na kwatangwalo da kafafun tsaye.Gilashin gwiwar hannu, madaidaicin madaurin kirji da hannaye suna ba da goyan baya ga masu amfani daban-daban.Yin amfani da kafaffen ƙafafu na bene maimakon faranti mai ƙima yana haɓaka kwanciyar hankali na na'urar yayin da yake haɓaka sarari don motsi, mai motsa jiki yana jin daɗin ƙaƙƙarfan matsawa don haɓaka haɓakar hip.

 • Inline Press U2013C

  Inline Press U2013C

  Alien Series of Incline Press yana biyan buƙatun masu amfani daban-daban don matsawa karkata tare da ƙaramin daidaitawa ta wurin daidaitacce da kushin baya.Hannun matsayi biyu na iya saduwa da jin daɗi da motsa jiki iri-iri na masu motsa jiki.An inganta wurin zama da kushin baya ergonomically don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.Kuma madaidaicin yanayi yana ba masu amfani damar yin horo a cikin yanayi mara fa'ida ba tare da jin cunkoso ko kamewa ba.

 • Lat Pull Down&Pulley U2085C

  Lat Pull Down&Pulley U2085C

  Alien Series Lat & Pulley Machine na'ura ce mai aiki biyu tare da lat ja da matsakaicin matsakaicin motsa jiki.Yana fasalta kushin riƙon cinya mai sauƙin daidaita cinya, shimfiɗaɗɗen wurin zama da sandar ƙafa don sauƙaƙe ayyukan duka biyun.Ba tare da barin wurin zama ba, zaku iya canzawa da sauri zuwa wani horo ta hanyar gyare-gyare masu sauƙi don kula da ci gaban horo

123456Na gaba >>> Shafi na 1/38