Kekuna

 • Bike mai jujjuyawa X9109

  Bike mai jujjuyawa X9109

  Buɗe ƙira na X9109 Recumbent Bike yana ba da damar sauƙi daga hagu ko dama, faffadan abin hannu da wurin zama na ergonomic da na baya duk an tsara su don mai amfani ya hau cikin kwanciyar hankali.Baya ga ainihin bayanan saka idanu akan na'ura wasan bidiyo, masu amfani kuma za su iya daidaita matakin juriya ta maɓallin zaɓi mai sauri ko maɓallin hannu.

 • Bike mai tsayi X9107

  Bike mai tsayi X9107

  Daga cikin kekuna da yawa a cikin jerin DHZ Cardio, X9107 Upright Bike shine mafi kusanci ga ainihin ƙwarewar hawan masu amfani akan hanya.Hannun hannu uku-cikin ɗaya yana ba abokan ciniki don zaɓar hanyoyin hawa uku: Daidaitacce, Birni, da Race.Masu amfani za su iya zaɓar hanyar da suka fi so don horar da tsokoki na ƙafafu da gluteal yadda ya kamata.

 • Bike X962

  Bike X962

  Fa'ida daga sassa masu daidaitawa masu sassauƙa, masu amfani za su iya jin daɗin sauƙin amfani da wannan keken tare da madaidaicin abin hannu da gyare-gyaren wurin zama.Idan aka kwatanta da sandunan birki na gargajiya, ya fi ɗorewa kuma yana da ƙarin juriyar maganadisu iri ɗaya.Zane mai sauƙi da budewa yana kawo dacewa ga kayan aiki da tsaftacewa.

 • Bike X959

  Bike X959

  Rufin gidaje an yi shi da filastik ABS, wanda zai iya hana firam ɗin daga tsatsa saboda gumi.A ergonomic da padded siffar siffar samar da babban wurin zama ta'aziyya.Roba mara zamewa tare da zaɓuɓɓukan hannu da yawa da mariƙin abin sha biyu.Tsayi da nisa na wurin zama da sanduna suna daidaitawa, kuma duk matattarar ƙafa ana iya daidaita su ta hanyar zaren

 • Bike X958

  Bike X958

  A matsayin ɗaya daga cikin samfuran da aka fi sani da DHZ Bike na cikin gida, ƙirar ƙirar jikin sa ta musamman tana goyan bayan murfin gefe guda biyu daban-daban gwargwadon zaɓinku.Abubuwan da aka gyara na bakin karfe da harsashi na filastik ABS suna hana tsatsa da gumi ke haifarwa yadda ya kamata, wanda ke ba masu amfani damar jin daɗin horarwar su.

 • Bike X956

  Bike X956

  A matsayin ainihin keken keken keke na cikin gida na DHZ, yana bin tsarin tsarin iyali na wannan jerin kuma an ƙera shi musamman don horar da kekuna na asali.Sauƙi don motsawa, harsashi filastik ABS yadda ya kamata yana hana firam daga tsatsa da gumi ke haifar da shi, na iya zama mafi kyawun bayani don yankin cardio ko ɗakin sake zagayowar daban.

 • Keke keken cikin gida S300A

  Keke keken cikin gida S300A

  Kyakkyawan Keke Keke Na Cikin Gida.Zane yana ɗaukar madaidaicin ergonomic tare da zaɓin riko, wanda zai iya adana kwalabe biyu na abin sha.Tsarin juriya yana ɗaukar tsarin birki mai daidaitacce.Matsakaicin tsayi-daidaitacce da sidirai sun dace da masu amfani da nau'ikan nau'ikan daban-daban, kuma an ƙera sirdi don daidaitawa a kwance (tare da na'urar sakin sauri) don samar da mafi kyawun kwanciyar hankali.Fedal mai gefe biyu tare da mariƙin yatsan ƙafa da adaftar SPD na zaɓi.

 • Keke keken cikin gida S210

  Keke keken cikin gida S210

  Hannun ergonomic mai sauƙi tare da riko da yawa kuma ya haɗa da mariƙin PAD.Hasashen ƙirar kusurwar jiki yana sauƙaƙa daidaitawar da ake buƙata don masu amfani masu girma dabam kuma suna ɗaukar ingantaccen tsarin birki na maganadisu.Filayen murfin filastik da aka yi daskararre da ƙafar tashi na gaba suna sa na'urar cikin sauƙi don kulawa, feda mai gefe biyu tare da mariƙin yatsan ƙafa da adaftar SPD na zaɓi.

 • Bike A5200

  Bike A5200

  Bike madaidaiciya tare da nunin LED.Matsakaicin girma mai girma da yawa da madaidaicin wurin zama yana ba da kyakkyawan bayani na biomechanical.Ko wasan tseren keke na birni ne ko wasannin tsere, wannan na'urar za ta iya kwaikwaya muku daidai kuma ta kawo kyakkyawan ƙwarewar wasanni ga masu aikin.Za a nuna mahimman bayanai kamar sauri, adadin kuzari, nisa, da lokaci akan na'urar wasan bidiyo daidai.

 • Bike A5100

  Bike A5100

  Recumbent Bike tare da LED console.Matsayin kwance mai dadi yana ba masu amfani damar yin horo mai laushi na haɗin gwiwa mai annashuwa, kuma wurin zama na fata da na baya suna ba da kyakkyawar ta'aziyya.Ba fiye da haka ba, wannan na'urar kuma za ta iya daidaita ƙarfin horarwa da zaɓin saurin gudu ko wani tsarin horo na daban.Za a nuna mahimman bayanai kamar sauri, adadin kuzari, nisa, da lokaci akan na'urar wasan bidiyo daidai.